Home HOẠT ĐỘNG Góc sinh viên Sinh viên tiêu biểu cấp Trường Sinh viên tiêu biểu cấp Trường 18/09/2022 35 Nhiệt liệt chúc mừng các Tân cử nhân của Khoa Kế toán- Kiểm toán là sinh viên tiêu biểu cấp Trường. RELATED ARTICLESMORE FROM AUTHOR Góc sinh viên [HỖ TRỢ TRUYỀN THÔNG] TUYỂN SINH ĐẶC BIỆT DÀNH RIÊNG CHO SINH VIÊN KẾ TOÁN – KIỂM TOÁN NĂM 4 Hoạt động [Hỗ trợ truyền thông] Deloitte Tax Challenge 2025 chính thức mở đơn đăng ký! Hoạt động THÔNG BÁO MỞ ĐƠN WORKSHOP: ROAD TO BIG4 Hoạt động ACTNOVATION CAMP ĐƠN VỊ NHÓM 3: THẤU CẢM ĐỂ SÁNG TẠO ĐỘT PHÁ Hoạt động Recap tọa đàm “Auditors’ Cultures & Skills for Success”